[HCM] Made in UK, Mexico, Australia, Japan, Germany

meocon2002

Thành viên Webtretho
Điện thoại: 091 3139 sáu ba năm

Zalo: 091 3139 sáu ba năm
Viber: 091 8286 hai không một

Freeship từ 300k trở lên.

CÒN HÌNH LÀ CÒN HÀNG NHA CÁC MẸ, CÁI NÀO THANH LÝ RỒI MÌNH XIN PHÉP XÓA HÌNH LUÔN CHO TIỆN THEO DÕI. CHÂN THÀNH CẢM ƠN CÁC MẸ

Đầm bẹt vai màu nude, mua tại Úc. Size 8. Thanh lý 390K

Quần shorts nam sọc đen trắng, lưng thun rất thoải mái luôn ạ, mua tại Nhật. Size 28. Thanh lý 200K

Đầm ren đen, mua tại Úc, mẫu ren lượn sóng đang hot ạ, size XS, thanh lý 500K

Đầm đen mua tại Mỹ, made in New York, tay cánh tiên che được bắp tay to, xoắn ngay ngực rất duyên, che bụng tạo eo cực kỳ tốt. Size S. Thanh lý 500K

Đầm chất liệu satin màu xanh navy của Úc, rất sang, size M. Thanh lý 390K

Jean hiệu Express authentic, mặc jean hiệu này thì khỏi chê ạ, chất có co giãn nhẹ, form dáng chuẩn. Size 0s của Mỹ, ai hay mặc cỡ M là đẹp. Mua tại Mỹ. Thanh lý 500k

Đầm hoa cut out vạt rất tây ạ, của mình hoa văn bên dưới nhé, size 8 hay 10 đều đẹp. Mua tại Úc. Thanh lý 300K

Đầm lace up màu hồng đỏ, mua tai Uc, ai hay mặc size 8 hay 10 là đẹp. Thanh lý 390k

Đầm maxi chéo dây sau lưng, đi chơi đi tiệc đều đẹp. Mặc lên bảo đảm tự nhiên tăng chiều cao nhé. Mua tại Nhật, size 8. Thanh lý 200K

Playsuit mua tai Úc, chất liệu vải bông siêu mát, mềm, nhẹ, rất xinh, size 10. Thanh lý 200K

Áo thun đen cổ V, must have item, mua tại úc, size 8, thun rất mềm. Thanh lý 200K

Áo màu xanh blue của Espirit, made in Peru. Size S. Chất thun rất đẹp, mịn, form dáng đẹp. Thanh lý 300K

Áo đen cut off vai, sọc chìm đẹp, size 8, mua tại Úc. Thanh lý 200k

Áo màu hồng nude, chất liệu vải có sọc chìm rất tây, size 10, mua tại Úc. Thanh lý 200k

Ao peplum Asos, size 34, ai hay mac size S/M la vua dep, rất tôn dáng ạ. Thanh lý 300k

Áo gilê lông, mình ko biết lông gì đâu ạ, mềm mượt vô cùng, người nhà bên Mỹ xách về cho. Thanh lý 100k

Đầm này mình xách từ Nhật, size M/L. Có thể mặc riêng hay chung nguyên set đều đẹp. Rất sang, đẹp từng mũi chỉ đến chất liệu, mua rất mắc nhé ạ. Thanh lý nguyên set 390K

Quần shorts chấm bi zara, mua tại Úc, size 26. Thanh lý 50K

Quần đi biển bé trai, mua tại Úc, size 7, giá 100K

Áo đỏ new balance, size XS, chất và dáng của NB thì ko có gì để chê ạ 100K

Áo hoa đen trắng, dây cổ đièu chỉnh được, mua tại Úc, size M, thanh lý 50k

Quần kaki hiệu Levi’s authentic đem về từ Mỹ, nam hay nữ đều mặc được, cỡ khoảng size 28 ạ, thanh lý 300k

Đầm đen viền bèo, thanh lý dùm bạn, mua tại Úc, size nhỏ nhất mới vừa ạ, có thun co giãn rất thoải mái, mặc khá. Thanh lý 30k

Quần dài nam, size 28, 30K

Shorts nam, size 28, thanh lý 30K

Dây đeo cổ, được tặng khi qua Nhật. Mình không biết cách phân biệt trai thật giả ra sao, nên thanh lý đại 200K, bên ngoài dây rất đẹp nhé.

Dây đeo cổ hiệu Levi's authentic, thanh lý 200K, rất đẹp, rất phong cách và cá tính, ngoài đẹp hơn hình

Super Dry Sport socks - MISFIT - The cotton blend socks have the pocket located in the cuff and offer additional padding under foot for extra comfort which is great for runners and walkers alike. Thương hiệu vớ của Mỹ, dân chơi thể thao: chạy, cầu lông, tennis,.. hay golf quá biết em này. Bên cổ chân vớ có túi nhỏ hoặc không túi tùy nhu cầu: để chứa vật dụng cá nhân như nhẫn,... Thành phần 100% cotton, màu đen. Giá 29.99 usd / 2 đôi, tương đương 15 usd / 1 đôi (khoảng 350K / 1 đôi).

Thanh lý chỉ 100K / 1 đôi, NEW 100% NHÉ. Không có điểm nào để chê về em này cả. Có loại có túi và không túi ạ. Chỉ còn màu đen ạ